An kafa shi a cikin shekara ta 2004, Robot (Ningbo) Intelligent Technology Co., Ltd shine babban mai samar da kayan aiki na atomatik a cikin masana'antar filastik, sadaukar da kanmu ga haɓakawa da kera kayan aikin filastik, kamar: Injin gyare-gyaren allura, robot makamai, injunan taimako da kuma duk tsarin shuka kamar tsarin ciyarwa na tsakiya da tsarin samar da ruwa na tsakiya.
A shekara ta 2004, mun fara daga na'urar bushewa da na'ura mai ɗaukar hoto.
A cikin shekara ta 2005, mai kula da zafin jiki na chiller da mold sun haɓaka cikin nasara.
A cikin shekara ta 2012, mun matsa zuwa sabuwar masana'anta, tare da bitar sarrafawa.
A cikin shekara 2013, don saduwa da ƙarin abokan ciniki' bukatar, za mu fara yin dukan shuka shirin.
A cikin shekara ta 2014, ƙungiyar robot hannu ta kafa, a wannan shekara tallace-tallace na makamai na robot ya yi nasara sosai saboda babban inganci, barga yi da ƙira mai kyau. Yanzu muna da robot don injin niƙa.
A cikin shekara ta 2019, tare da sha'awar wannan masana'antar, a ƙarshe mun ƙirƙira da samar da injunan gyare-gyaren allura, ƙarfafa farantin ƙarfe da kayan aikin hannu, babban shingen igiya yana ƙaruwa da 30% idan aka kwatanta da sauran samfuran.
Yanzu NBT ya zama fitaccen mai samar da mafita don samar da mafita guda ɗaya don masana'antar filastik daga China.
Godiya ga amincewar abokin ciniki, bari mu haɗa mu tare don yin nasara.